BT- Ngày 29/11, tại Trung tâm Đào tạo Huấn luyện & thi đấu TDTT tỉnh, các cơ quan, đơn vị thuộckhối thi đua 6 đã tổ chức Hội thao giao lưu thể thao - văn nghệ chào mừng thành công Đại hội Đảng các cấp và Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh Bình Thuận lần thứ XIV, nhiệm kỳ 2020 - 2025. Đến dự có Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy - Nguyễn Hoài Anh; lãnh đạo các đơn vị trong khối thi đua 6, cùng gần 200 vận động viên, CBCNV của 9 đơn vị tham gia.